..::DIEN DAN C5::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..::DIEN DAN C5::..

CHÀO MỪNG CÁC BẠN DẾN VỚI DIỂN ĐÀN 11C5

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Ñhø¢_ßø
mới làm quen nghe !!!
mới làm quen nghe !!!
Ñhø¢_ßø

Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^)   Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^) Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 12:47 pm

Nhẩn Cưới (Valentine)
"Chồng ơi, nhìn kìa, nó đẹp quá àh!. chắc là sẻ mắc lắm ha!uhm.... Người con gái nào mà được tặng chắc chắn sẻ rất hạnh phúc"
" Đi thôi vợ ơi trể giờ coi phim rồi đó.Cho em coi nha. đi nào trể giờ rồi!... I love you
Nữa năm dài, miệt mài. Anh cày ngày cày đêm với đôi bàn tay này..những giọt mồ hôi, những vết thương đau, cũng không làm anh ngừng bước.
Bỡi lẽ chỉ muốn em cười.
Bỡi lẽ chỉ muốn em được thấy vui.
Cố lên cố lên mày ơi...Cố lên cố lên chỉ 1 tuần nữa thôi, những nhọc nhằn khó khăn của mày sẽ được đền bù xứng đáng, mày sẽ có nó trong tay, làm 1 chuyện mà cuộc đời mày từng giây từng phút từng ngày luôn ao ước.

Vì từ khi có em và anh đã biết thế nào là buồn đau.
Vì từ khi có em và anh đã biết thế nào là ngọt ngào.
Vì từ khi có em và anh đã biết thế nào là cảm giác không thể sống mà không có em bên cạnh.
Dành trọn cuộc đời chỉ để thấy em vui.Anh yêu em nhiều lắm.Chọn 1 ngày đẹp xinh nhất anh sẽ nói lời cầu hôn.

"Vợ ơi. hôm nay chồng có chuyện này vui lắm muốn kể cho vợ nghe nè."uh em củng có chuyện này cần nói rỏ ràng với anh" uh vậy vợ nói trước đi rồi chồng kể cho vợ nghe tin vui này bất ngờ lắm đó vợ chuẩn bị tâm lý cho kỉ nha hii . Em... em muốn chia tay. hở...
" Trong thời gian vừa qua em có cảm giác thật sự hờ hợt lạnh nhạt của anh .. ờh.... bao nhiêu lần rủ anh đi chơi mà tâm tình anh cứ từ chối không àh .Không không có đâu em...Anh anh không có yêu em nửa .Không không có đâu....Anh sẻ nói lời chia tay dùm em nha! không.. em hỉu lầm anh rồi...thật ra là tại vì....Anh không cần phải giải thích đâu uhm... xin lổi anh người ta đang chờ em ở ngoài cửa. quen người ta đã cho em cảm giác được vui hơn . dc yêu hơn có thể cho em một cuộc sống sung sướng hơn trong thời gian em có anh .trong thời gian anh trốn tránh em... Em đừng đi mà.. Nghe anh nói đi .. anh bỏ tay ra đi, em đi đây rồi anh củng sẻ quên em thôi...
"Đi rồi....người ta đi thật rồi...(Không! đó chỉ là do mình nằm mơ mà thôi)
Anh chỉ muốn cho em 1 bất ngờ.Anh chỉ muốn cho em là của anh...thế mà thế mà...tại sao tại sao em lại bỏ đi cho con tim anh rĩ máu.
Sao đau quá...anh không biết làm gì?Như thế gian này sụp đỗ.Sao cảm giác...anh cô đơn lạc lõng không còn gì..không suy nghĩ...cũng không còn lý trí...Mất hết rồi, trắng tay rồi, những giọt nước mắt ngắn dài cũng không đổi thay, cũng không níu lấy đôi tay nhỏ nhắn của em. Mad

Từ 1 thằng cút côi bơ vơ anh đã tìm ra được ấm áp.Từ 1 thằng lang thang chán đời anh đã tìm ra được lối thoát.Tất cả là em, tất cả nhờ em.Em là nguốn động lực, cho anh luôn vươn lên ...trong cuộc sống đầy khó khăn..và em là duy nhất...anh muốn dành tất cả, tất cả những điều tốt đẹp cho em. Crying or Very sad
Từ 1 người vui tươi hạnh phúc giờ đây là tan nát.Ông trời ơi..tại sao tại sao lại ép tôi vào đường cùng.
Giờ cuộc đời tôi mất hết tôi biết đi về đâu."

Ngày 14/2 năm 2008 gởi vợ yêu dấu. Anh chỉ muốn nói với em rằng anh chỉ nói dối em duy nhất 1 lần trong thời gian chúng ta quen nhau.anh đả giấu em chuyện anh đả đy làm quét rác... anh đi làm thợ hồ... anh đi làm nhửng gì mà người ta mướn anh... anh muốn kiếm đủ tiền mua cho em chiếc nhẩn , anh muốn tạo cho em sự bất ngờ và anh biết em thích chiếc nhản này lắm anh thật không ngờ chỉ vì mua nó mà anh đánh mất em. em nói anh lạnh nhạt , em nói anh không yêu em và em chia tay em bỏ đi em không nghe bất kì lời giải thích nào của anh. anh chỉ muốn nói anh yêu em lắm yêu em hơn cả mạng sống của anh. anh chỉ muốn em lúc nào củng cười thật nhiều. No hôm nay anh đi ra đường mà nước mắt cứ ứa ra không cầm lại được, xem ngưới ta yêu thương nhau trong ngày lể tình nhân . Đáng lẻ hôm nay là ngày anh cầu hôn với em mắt anh không mở lên nửa rồi chắc là anh uống nhiều thuốc quá anh muốn ngủ 1 giấc thật dài và khi mở mắt ra người đầu tiên anh thấy... sẻ là em "Anh yêu em".................... Sad

Được sửa bởi Ñhø¢_ßø ngày Mon Mar 31, 2008 3:12 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : bùn lắm đó)
¤Nhø¢_¢r¥¤
PHÓ PHONG TRÀO
PHÓ PHONG TRÀO
¤Nhø¢_¢r¥¤

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^)   Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^) Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 10:24 am

cung hay day chu !!! hehe Razz Razz Razz
QuênGhiTên
LỚP PHÓ HỌC TẬP
LỚP PHÓ HỌC TẬP
QuênGhiTên

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^)   Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^) Icon_minitimeMon Apr 21, 2008 12:50 pm

Cái này là lời một bài hát...Mún nghe thì click vào... bounce bounce bounce
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^)   Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^) Icon_minitime

Ai Đọc mà không có cảm giác gì thì mình phải bó tay (^^)
Trang 1 trong tổng số 1 trang