..::DIEN DAN C5::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..::DIEN DAN C5::..

CHÀO MỪNG CÁC BẠN DẾN VỚI DIỂN ĐÀN 11C5

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
QuênGhiTên
LỚP PHÓ HỌC TẬP
LỚP PHÓ HỌC TẬP
QuênGhiTên

Gửi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi...   Gửi... Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 10:25 am

Ngày 29 tháng 3 năm 2009
Gửi...
Hôm nay anh đã rất buồn...Em nói...Mình chia tay...Nghe sao quá nhẹ nhàng...!!!
Anh không hiểu...và...không muốn hiểu...!!! Tại sao...???
Người ta thường nói...Con người luôn muốn chiếm được 1 vật gì đó khi mình chưa có nó...Và...Một khi đã có nó thì lại không cần nó nữa...!!!
Em...Tại sao...???Em đã đến...Em làm cho trái tim anh yêu em...Và...khi em có được trái tim anh...Thì em lại vứt bỏ nó...Không nghĩ suy...Không thương tiếc...Anh đã hiểu...Em cũng như bao người con gái khác...Đến bên anh...Lấy trái tim anh...Rồi ra đi...Anh buồn...!!!Em cũng như bao người khác...Mau yêu..Mau chán...Dễ hứa...Dễ quên...Mọi lời hứa...Em có nhớ...Anh thì không quên đâu...Đã hứa không xa anh mà...!!! Sao giờ em lại ra đi...??? Em có buồn không...??? Chắc không đâu nhỉ...Vì khi xa anh...Em lại nở nụ cười...Rất tươi...Cứ như là không có chuyện gì xảy ra vậy...!!! Tại sao...??? Có thể...Anh không...Nói chuyện có duyên như người ta...Mỗi lúc bên em...Anh không biết phải nói gì...Vì...Lúc đó...Trái tim anh đập sai nhịp...Đầu óc không còn tỉnh táo để nghĩ ra chuyện gì để nói với em...Có thể...Anh không...Biết làm vui lòng em...Vì...Anh không biết làm thế nào để diễn tả hết tình yêu của mình...Có thể...Anh...Quá phiền phức...Nhưng...Cũng chỉ vì lo lắng cho em...Em đã xa anh...Mà không cho anh biết được lý do...Em nói...Chúng mình không hợp nhau...Thật đơn giản...Nếu chỉ có thế thì anh có thể sửa sai mà...Chỉ cần em nói...Tại sao không cho anh cơ hội...Hay em xa anh vì lý do khác...Bạn bè...Hay gia đình...Anh không biết tại sao...!!! Anh đã làm gì sai...??? Để giờ em xa anh...Anh hận...!!! Giờ...Anh không thể thật lòng với ai nữa...Vì...Anh không tin...Từ đó đến giờ...Anh chưa làm 1 điều gì để mình phải hối hận...Ngoại trừ việc để cho người con gái anh yêu đầu tiên ra đi...Chỉ vì anh chỉ biết yêu...Mà không biết thể hiện tình yêu đó...Và bây giờ...Anh lại mắc sai lầm đó 1 lần nữa...!!! Giờ anh không biết phải làm sao...??? Chỉ biết cố gắng tiếp tục đi trên con đường trải dài...Vắng em...Anh chẳng còn ai...Chỉ 1 mình...Đi về...Sao lại đối xử với anh như vậy...?!! Anh...Hận...!!!
T_Red
LỚP PHÓ HỌC TẬP
LỚP PHÓ HỌC TẬP
T_Red

Gửi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi...   Gửi... Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 9:46 am

huhuhu xúc động quá Đen ơi . con Lan mà nghe được những lời này của mày chắc nó sẽ khóc
3 ngày 3 đêm quá hân hạnh chia bùn cùng mày.............
QuênGhiTên
LỚP PHÓ HỌC TẬP
LỚP PHÓ HỌC TẬP
QuênGhiTên

Gửi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi...   Gửi... Icon_minitimeFri Apr 18, 2008 2:34 pm

Điều đó sẽ không bao giờ xảy ra...
Sponsored content

Gửi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi...   Gửi... Icon_minitime

Gửi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang